


Mabuɗin Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararru na PVC (450/750V)

Gina
Mai gudanarwa
Tagulla madauwari mai da'ira wacce ta dace da IEC: 228, aji 1 da 2 (har ila yau ana samun su a cikin masu jagoranci na aluminium 16 zuwa 630 mm2).
Insulation
Nau'in PVC 5 zuwa BS: 6746 rated 85°C, (nau'in PVC 1 zuwa BS: 6746 rated 70°C kuma akwai)
Aikace-aikace: Aikace-aikace na yau da kullun sun haɗa da ginin wiring, kayan aiki da kayan aiki, sauyawa da shigarwar rarrabawa a cikin rafukan sama ko ƙarƙashin filasta.
Fasaloli: Insulation yana manne da madugu amma yana tsiri cikin sauƙi, yana barin madugu mai tsabta. PVC rufi yana da kyawawan kayan lantarki.

Mai gudanarwa |
Insulation |
Marufi |
|||
Ketare yankin yanki Na suna |
Mafi ƙarancin lamba na wayoyi |
Kauri Mai Suna |
Gabaɗaya diamita Kimanin |
Cikakken nauyi Kimanin |
B-Box, S-Spool C-Coil, D-Drum |
m m2 |
|
m m |
m m |
kg/km |
m |
1.5 sake |
1 |
0.7 |
3.0 |
19 |
50/100 B/S |
1.5 rm |
7 |
0.7 |
3.2 |
19 |
50/100 B/S |
2.5 sake |
1 |
0.8 |
3.6 |
30 |
50/100 B/S |
2.5m ku |
7 |
0.8 |
3.8 |
31 |
50/100 B/S |
4 sake |
1 |
0.8 |
4.1 |
47 |
50/100 B/S |
4 rm ku |
7 |
0.8 |
4.3 |
48 |
50/100 B/S |
6 sake |
1 |
0.8 |
4.6 |
66 |
50/100 B/S |
6 rm ku |
7 |
0.8 |
4.9 |
67 |
50/100 B/S |
10 re |
1 |
1.0 |
5.9 |
110 |
50/100 C |
10 rm ku |
7 |
1.0 |
6.3 |
113 |
50/100 C |
16 rm |
7 |
1.0 |
7.3 |
171 |
50/100 C |
25 rm |
7 |
1.2 |
9.0 |
268 |
50/100 C |
35 rm |
7 |
1.2 |
10.1 |
361 |
1000/2000 D |
50 rm ku |
19 |
1.4 |
12.0 |
483 |
1000/2000 D |
70 rm |
19 |
1.4 |
13.8 |
680 |
1000/2000 D |
95m ku |
19 |
1.6 |
16.0 |
941 |
1000/2000 D |
120 rm |
37 |
1.6 |
17.6 |
1164 |
1000 D |
150 rm |
37 |
1.8 |
19.7 |
1400 |
1000 D |
185 rm |
37 |
2.0 |
22.0 |
1800 |
1000 D |
240 rm |
61 |
2.2 |
25.0 |
2380 |
1000 D |
300 rm |
61 |
2.4 |
27.7 |
2970 |
500 D |
400 rm |
61 |
2.6 |
31.3 |
3790 |
500 D |
re - madauwari m madugu rm - madauwari madauwari madauwari
Kayan Wutar Lantarki na PVC da Rubutun Masu Gudanar da Wuta 0.6/1kV
Kebul na Sarrafa Marasa Makami

Gina
Mai gudanarwa: M madauwari mai ƙarfi ko jan ƙarfe mai ɗaure, ta IEC: 228, aji 1 da 2 - masu girma dabam: 1.5 mm2, 2.5 mm2 da 4 mm2
Insulation: Heat resistive PVC nau'in 5 zuwa BS: 6746 rated 85 ° C don ci gaba da aiki (nau'in PVC 1 zuwa BS: 6746 rated 70 ° C kuma akwai)
Majalisar & Cikewa
Don igiyoyi masu sulke
An jera maƙallan da aka keɓe tare kuma an cika su da kayan da ba na hygroscopic don samar da ƙananan igiyoyi da madauwari. Kayan kwanciya na sulke zai zama wani extruded Layer na PVC wanda zai iya zama wani ɓangare na cikawa.
Don igiyoyi marasa ɗamara
An jera masu keɓaɓɓun madugu tare kuma an ba su da abin rufe fuska mai lanƙwasa ko extruded.
Makamai
Galvanized karfe kaset ko zagaye karfe wayoyi.
Sheath
Nau'in PVC ST2 zuwa IEC: 502 baki launi. Hakanan ana samun PVC mai ɗaukar wuta akan buƙata.
Babban ganewa
Baƙar fata tare da lambobi masu buga fari 1,2,3...da sauransu.
Madaidaicin adadin murdiya
7, 12, 19, 24, 30, 37. Akwai nau'i-nau'i na nau'i daban-daban akan buƙata
Aikace-aikace: Waɗannan igiyoyi sun dace don amfani da su a cikin kewayon kasuwanci, a cikin masana'antu da aikace-aikacen amfani inda za'a buƙaci mafi girman aiki kuma ana iya shigar da su a cikin gida, waje, ƙarƙashin ƙasa, ducts (conduits), akan tire ko tsani.
Karancin hayaki, Mai hana Wuta, Kebul na Wuta na Halogen - Masu Gudanar da Copper 0.6/1kV

Jagoran Gine-gine
Madaidaicin madauwari ko sashe masu karkatar da jan ƙarfe, gwargwadon IEC: 228 aji 1 da 2.
Insulation
XLPE (polyethylene mai haɗin giciye) wanda aka ƙididdige 90 ° C.
Majalisa
Biyu, uku ko hudu masu rufin murhu suna haɗuwa tare.
Kunshin ciki
A cikin igiyoyi masu mahimmanci guda ɗaya, ana amfani da kumfa na ciki na fili na halogen kyauta akan rufi. A cikin igiyoyi masu yawa, an rufe muryoyin da aka haɗa da su
ciki sheath na halogen free fili.
Makamai
Don igiyoyi masu mahimmanci guda ɗaya, Layer na wayoyi na aluminium an yi amfani da su sama da kumfa na ciki. Don igiyoyi masu yawa, wayoyi masu zagaye na ƙarfe na galvanized an yi amfani da su sama da kumfa na ciki.
Sheath
LSF-FR-HF fili, baki launi.
Launuka don ainihin ganewa
Ciki guda ɗaya - ja (launi baƙar fata akan buƙata) Maƙala biyu - ja da baki
Uku tsakiya - ja, rawaya da blue
Rubutun hudu - ja, rawaya, blue da baki
Fasaloli: igiyoyin igiyoyi da aka ƙera tare da ginin da ke sama suna da haɗe-haɗe na jinkirin wuta da ƙarancin hayaki da samar da iskar gas mara halogen acid. Wannan ya sa waɗannan igiyoyi su dace don shigar da su a wurare kamar tsire-tsire masu sinadarai, asibitoci, kayan aikin soja, titin jirgin ƙasa, tunnels, da dai sauransu.
Aikace-aikace: Waɗannan igiyoyi an yi niyya ne don shigarwa akan tire na kebul ko a cikin tashoshin kebul.

Awa masu sulke LSF-FR-HF Cables- Mai Gudanar da Copper Copper - XLPE Insulated 0.6/1kV
Mai gudanarwa |
Insulation |
Makamashi |
Kunshin waje |
Marufi |
|||
Ketare yanki mai suna |
Mafi ƙarancin adadin wayoyi |
Kauri Mai Suna |
Diamita na aluminum waya Na suna |
Kauri Mai Suna |
Gabaɗaya Diamita Kimanin |
Net nauyi Appro x |
Daidaitaccen kunshin |
mm² |
mm |
mm |
mm |
mm |
kg/km |
m±5% |
|
50 |
6 |
1.0 |
1.25 |
1.5 |
18.2 |
710 |
1000 |
70 |
12 |
1.1 |
1.25 |
1.5 |
20.2 |
940 |
1000 |
95 |
15 |
1.1 |
1.25 |
1.6 |
22.3 |
1220 |
1000 |
120 |
18 |
1.2 |
1.25 |
1.6 |
24.2 |
1480 |
1000 |
150 |
18 |
1.4 |
1.60 |
1.7 |
27.4 |
1870 |
500 |
185 |
30 |
1.6 |
1.60 |
1.8 |
30.0 |
2280 |
500 |
240 |
34 |
1.7 |
1.60 |
1.8 |
32.8 |
2880 |
500 |
300 |
34 |
1.8 |
1.60 |
1.9 |
35.6 |
3520 |
500 |
400 |
53 |
2.0 |
2.00 |
2.0 |
40.4 |
4520 |
500 |
500 |
53 |
2.2 |
2.00 |
2.1 |
44.2 |
5640 |
500 |
630 |
53 |
2.4 |
2.00 |
2.2 |
48.8 |
7110 |
500 |
RSW Armored LSF-FR-HF Cables - Masu Gudanar da Copper Copper Multi Core - XLPE Insulated 0.6/1kV
Mai gudanarwa |
Insulation |
Makamashi |
Kunshin waje |
Marufi |
|||
Ketare yanki mai suna |
Mafi ƙarancin adadin wayoyi |
Kauri Mai Suna |
Diamita na aluminum waya Na suna |
Kauri Mai Suna |
Gabaɗaya Diamita Kimanin |
Net nauyi Kimanin |
Daidaitaccen kunshin |
mm2 |
mm |
mm |
mm |
mm |
kg/km |
m±5% |
|
2.5m ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.4 |
14.3 |
500 |
1000 |
4 rm ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.4 |
15.4 |
560 |
1000 |
6 rm ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.4 |
16.6 |
670 |
1000 |
10 rm ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.5 |
18.7 |
850 |
1000 |
16 rm |
6 |
0.7 |
1.25 |
1.5 |
20.0 |
1060 |
1000 |
25 rm |
6 |
0.9 |
1.25 |
1.6 |
24.1 |
1620 |
1000 |
35 rm |
6 |
0.9 |
1.60 |
1.7 |
23.4 |
1930 |
500 |
2.5m ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.4 |
14.8 |
540 |
1000 |
4 rm ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.4 |
16.0 |
620 |
1000 |
6 rm ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.4 |
17.3 |
755 |
1000 |
10 rm ku |
7 |
0.7 |
1.25 |
1.5 |
20.2 |
960 |
1000 |
16 rm |
6 |
0.7 |
1.25 |
1.6 |
21.2 |
1240 |
1000 |
rm - madauwari madaidaicin madugu sm - madugu mai karkatar da yanki

Single Core Cable
1. Shugaba
- 2. Nau'in rufi na PVC 5
3. PVC

Multi-core Cable
1. Shugaba
2. PVC Insulation
- 3. Wurin kwanciya barci
- 4. Takardun PVC
Multi-core Cable
- 1. Sectoral Aluminum/Copper Conductor
2. Nau'in rufi na PVC 5
3. Babban Filler
4. Wurin kwanciya barci
5. Round Karfe Waya Armored - 6. LSF-FR-HF fili fili